~ The GOD SONπŸ‘‘ ~ iam HIPHOP

~ The GOD SONπŸ‘‘ ~ iam HIPHOP

@ adamchomvu

2093 posts1442083 followers656 following

Nasemaje @geahhabib wewe ni dadaangu nakueshimu sana miaka mingi na nimengi nimeyavumilia lakini kwa hili hapana ... nimeshindwa .. yaani kisa umemechisha gauni na pochi ndo kuona braa nayo itoke droo na zebra cross??? Naomba namba za trafki yoyote #washkajizangu 😠😠😠😠😠😠

Nasemaje @geahhabib wewe ni dadaangu nakueshimu sana miaka mingi na nimengi nimeyavumilia lakini kwa hili hapana ... nimeshindwa .. yaani kisa umemechisha gauni na pochi ndo kuona braa nayo itoke droo na zebra cross??? Naomba namba za trafki yoyote #washkajizangu 😠😠😠😠😠😠

Morning thursday ... #washkajizangu #tbt #Atown #sosofresh ... LITnism asa #morogoro kunakuja #jiwelamweziwa8 jiandae ... thank you every where aani @teebchaly handling

Morning thursday ... #washkajizangu #tbt #Atown #sosofresh ... LITnism asa #morogoro kunakuja #jiwelamweziwa 8 jiandae ... thank you every where aani @teebchaly handling

#washkajizangu baada ya majibu ya roma ... tuyaache yapite ivi ..hamna aliyewai tekwa akabonga niaje niaje uko ndichi so acha avunge.. ni sedere bidenge no penyenye

#washkajizangu baada ya majibu ya roma ... tuyaache yapite ivi ..hamna aliyewai tekwa akabonga niaje niaje uko ndichi so acha avunge.. ni sedere bidenge no penyenye

#washkajizangu hapa hapa kwa #Nyerere tunaendeleza misele #Tanzaniaasilimiamia tukutane #XXL

#washkajizangu hapa hapa kwa #Nyerere tunaendeleza misele #Tanzaniaasilimiamia tukutane #XXL

... ebana mi nawapenda sana mjue #washkajizangu

... ebana mi nawapenda sana mjue #washkajizangu

Shughuli yetu nafkiri inajulikana tukutane mida mida on yo lovely station @cloudsfmtz anzia saa 4 vibe zake sio za nchi hii @mami @djscratchdesigner

Shughuli yetu nafkiri inajulikana tukutane mida mida on yo lovely station @cloudsfmtz anzia saa 4 vibe zake sio za nchi hii @mami @djscratchdesigner

Missing you lil Adam

Missing you lil Adam

#washkajizangu kinadada hebu leo tuongee kidogo ... ivi cha muhimu kabisa katika mahusiano kwenu ni nini ... show kali mapenzi ya dhati au mtonyo ?! @djsinyorita ameanza ... πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ nakusubiri

#washkajizangu kinadada hebu leo tuongee kidogo ... ivi cha muhimu kabisa katika mahusiano kwenu ni nini ... show kali mapenzi ya dhati au mtonyo ?! @djsinyorita ameanza ... πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ nakusubiri

#washkajizangu(8.8) nane nane kubwa kuliko on yo radio @cloudsfmtz ... ntwende sawa na ngoma kali, infortainment , big up, shout and dedication chamber ! Holla ... #kipendwa prisenter kipofu kwa hewa ! New flava eer day

#washkajizangu (8.8) nane nane kubwa kuliko on yo radio @cloudsfmtz ... ntwende sawa na ngoma kali, infortainment , big up, shout and dedication chamber ! Holla ... #kipendwa prisenter kipofu kwa hewa ! New flava eer day

Ma boys growing up huh ?! ... #washkajizangu

Ma boys growing up huh ?! ... #washkajizangu